Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, ngày 28/01/2024, Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam – Chi nhánh Đắk Lắk (Vietcombank Đắk Lắk) đã tổ chức chương trình tặng quà Tết cho buôn kết nghĩa Trang Yốk, xã Krông Nô. Đến dự có đại diện chính quyền địa phương và Nhân dân buôn Trang Yốk, xã Krông Nô.
Tại chương trình, đại diện Vietcombank Đắk Lắk đã trao 138 xuất quà, tặng cho tất cả các hộ trong buôn, mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng gồm quà và tiền mặt. Tổng giá trị của chương trình gần 70 triệu đồng. Với những món quà này, hi vọng bà con trong buôn kết nghĩa sẽ đón Tết Giáp Thìn năm 2024 vui vẻ, hạnh phúc.
Đây là hoạt động thường niên nhằm tăng thêm tình đoàn kết, gắn bó giữa Vietcombank Đắk Lắk với đồng bào buôn kết nghĩa, góp phần chung tay với chính quyền địa phương mang cái Tết đến với mọi nhà.
Huy Bình
- Hội nghị toàn quốc quán triệt Quy định số 144-QĐ/TW và Chỉ thị số 35-CT/TW của Bộ chính trị
- Đại hội Đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện khóa XII nhiệm kỳ 2024 – 2029
- Hội nghị sơ kết 05 năm thực hiện Nghị định 21 của Chính phủ về khu vực phòng thủ
- Hội nghị đối thoại giữa lãnh đạo cấp ủy, chính quyền địa phương với cán bộ hội viên phụ nữ, đoàn viên thanh niên và nhân dân xã Đăk Liêng năm 2024
- Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Đăk Phơi tổ chức Đại hội lần thứ X, nhiệm kỳ 2024 – 2029