Vừa qua, tại Km 47 + 250 trên Quốc lộ 27, gần cửa hàng vật liệu xây dựng Thiên Thịnh, thuộc địa phận TDP Hòa Thắng, huyện Lắk, Đắk Lắk, đã xảy ra vụ tai nạn giữa 02 xe mô tô. Theo kết quả điều tra ban đầu của lực lượng công an giao thông Tỉnh Đắk Lắk. Vào khoảng 16h, ngày 8/3/2021, xe mô tô mang biển số 47 –H6 98 -79 do Phạm Thị Hương, sinh năm 1989, thường trú tại thôn Hoa Bình 2, xã Dắk Liêng điều khiển theo hướng từ huyện Đăk Lăk – Lâm Đồng đã va chạm với xe mô tô mang biển số 47 – D1 140 38 theo hướng ngược chiều. Hậu quả làm 02 người bị thương xây xát nhẹ, 02 xe mô tô hư hỏng.
Ngay sau khi được thông báo vụ việc xảy ra các lực lượng chức năng đã tiến hành phòng tỏa hiện trường, điều tra xác minh vụ việc để làm rõ nguyên nhân sai phạm vụ tai nạn.
H Yur Je
- Xã Krông Nô gặp mặt, tặng quà các gia đình Liệt sĩ, gia đình chính sách nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/2047- 27/7/2024)
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện Lắk khen thưởng đột xuất cho 02 đồng chí dũng cảm cứu người đuối nước tại xã Nam Ka
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện Lắk trao tiền hỗ trợ địa chỉ nhân đạo tại xã Buôn Tría
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện thăm và trao tiền phụng dưỡng quý 3 năm 2024 cho mẹ Việt Nam Anh hùng