Vừa qua, Đoàn công tác của Đảng uỷ – HĐND – UBND – UBMTTQVN xã Krông Nô, do đồng chí Y Thị Niê – HUV, Bí thư Đảng uỷ, Chủ tịch HĐND xã làm Trưởng đoàn đã đến thăm, chúc tết và tặng quà Đảng uỷ, UBND xã Đạ Mrông, xã Đạ Long và xã Đạ Tông, huyện Đam Rông, tỉnh Lâm Đồng.
Thay mặt cho Đảng uỷ – HĐND – UBND xã Krông Nô, đồng chí Y Thị Niê đã thông báo tình hình phát triển kinh tế, xã hội, quốc phòng, an ninh, đời sống Nhân dân xã Krông Nô năm 2023 đến lãnh đạo các xã. Đồng thời thăm hỏi và chúc các xã bạn đón một mùa xuân mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng.
Tại buổi gặp mặt, lãnh đạo các xã cũng đã thông tin nhanh về tình hình phát triển kinh tế, xã hội, quốc phòng, an ninh và đời sống Nhân dân xã năm 2023. Qua buổi thăm, chúc Tết các đồng chí lãnh đạo cùng mong muốn với đặc thù, thế mạnh riêng của mỗi địa phương, các xã giáp ranh cần tạo điều kiện hỗ trợ, giúp đỡ nhau phát triển, phát huy và khai thác tốt tiềm năng, thực hiện tốt nhiệm vụ phát triển kinh tế – xã hội, quốc phòng – an ninh. Đoàn kết, thân ái cùng nhau vui xuân, đón Tết hạnh phúc, đạt được nhiều thắng lợi trong năm mới 2024. Huy Bình
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện Lắk khen thưởng đột xuất cho 02 đồng chí dũng cảm cứu người đuối nước tại xã Nam Ka
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội Cựu Chiến binh huyện tặng cuốn vở cho học sinh nghèo xã Buôn Triết và xã Buôn Tría
- Đoàn viên Thanh niên thị trấn Liên Sơn ra quân dọn vệ sinh Nghĩa trang Liệt sĩ
- Trao tặng 2080 quyển vở cho học sinh Tiểu học tại xã Krông Nô