Tại buổi lễ tổng kết, các em học sinh của trường đã biểu diễn những tiết mục văn nghệ đặc sắc, với những bài hát, múa thể hiện tình yêu cô giáo, bạn bè và mái trường thân yêu.
Trường hiện có 160 học sinh, với 06 lớp. Chất lượng chăm sóc, nuôi dạy trẻ được nâng cao. Công tác đảm bảo dinh dưỡng và phòng chống dịch bệnh cho trẻ được chú trọng. Cơ sở vật chất, trang thiết bị dạy học được đầu tư, đảm bảo yêu cầu thực hiện chương trình giáo dục mầm non mới. Nhà trường đã tổ chức tốt các hoạt động chuyên đề vận động, qua hoạt động ngoài trời, các trò chơi vận động, trò chơi dân gian, nhằm phát huy sự tự tin, mạnh dạn cho trẻ phát triển tốt về thể chất. Giáo dục trẻ theo các chủ đề trong năm, qua đó trẻ nhận biết về thế giới xung quanh, về quê hương, đất nước, con người … Kết quả năm học 2019 – 2020 trường có 58 bé đạt bé ngoan xuất sắc; 47 bé đạt bé ngoan tiên tiến và 50 bé đạt danh hiệu bé ngoan; các cháu đều có cân nặng, chiều cao đạt từ trung bình trở lên, không có trẻ suy dinh dưỡng thể nhẹ cân.
Dịp này, nhà trường đã tổ chức khen thưởng cho các bé và làm lễ ra trường cho các bé 5-6 tuổi./.
Vy thủy
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện Lắk khen thưởng đột xuất cho 02 đồng chí dũng cảm cứu người đuối nước tại xã Nam Ka
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội Cựu Chiến binh huyện tặng cuốn vở cho học sinh nghèo xã Buôn Triết và xã Buôn Tría
- Đoàn viên Thanh niên thị trấn Liên Sơn ra quân dọn vệ sinh Nghĩa trang Liệt sĩ
- Trao tặng 2080 quyển vở cho học sinh Tiểu học tại xã Krông Nô