Nhằm lập thành tích chào mừng Đại hội đại biểu toàn Quốc lần thứ XIII của Đảng. mứng Đảng, mừng xuân mới Tân Sửu, UBND huyện vừa tổ chức giải bóng đá Futsal nam năm 2021. Tham dự giải có hơn 30 vận động viên là cán bộ, công nhân viên chức đang công tác tại các cơ quan, ban ngành, đoàn thể trên địa bàn huyện.
Giải bóng diễn ra trong các ngày 30-31/1/2021 với sự tham gia của các đội bóng gồm: Đội Công an huyện; Đội khối 2 và khối 5 thuộc công đoàn khối cơ quan chính quyền và khối 4 (gồm đơn vị trực thuộc tỉnh đóng trên địa bàn huyện Sau 8 trận thi đấu quyết liệt các đội bóng đã cống hiến cho khán giả nhiều trận đấu hết sức hấp dẫn đến phút cuối cùng. Trong trận chung kết Đội Công an huyện đã dành chiến thắng thuyết phục trước đội khối 2 thuộc công đoàn cơ quan chính quyền với tỉ số 5 -1, qua đó đã dành chiếc cúp vô địch của giải bóng đá Futsal mừng Đảng – mừng Xuân Tân Sửu năm 2021. Ban tổ chức giải cũng đã giải nhì cho Đội khối 2 và giải ba cho đội khối 4.
H Yur Je
- Ban Chỉ huy Quân sự huyện Lắk khen thưởng đột xuất cho 02 đồng chí dũng cảm cứu người đuối nước tại xã Nam Ka
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội Cựu Chiến binh huyện tặng cuốn vở cho học sinh nghèo xã Buôn Triết và xã Buôn Tría
- Đoàn viên Thanh niên thị trấn Liên Sơn ra quân dọn vệ sinh Nghĩa trang Liệt sĩ
- Trao tặng 2080 quyển vở cho học sinh Tiểu học tại xã Krông Nô