Sáng ngày 24/2/2020, Tại hội trường Huyện ủy, HĐND, UBND huyện ủy tổ chức họp rà soát, lấy phiếu tín nhiệm bổ sung quy hoạch cấp ủy, cán bộ lãnh đạo, quản lý nhiệm kỳ 2020 -2025. Tham dự cuộc họp có 173 đ/c là các cán bộ chủ chốt gồm các đ/c trong Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Khóa XIV, Thường trực HĐND, UBND, UB MTTQVN huyện; các đồng chí trưởng, phó các Ban, phòng, ngành, đoàn thể trong huyện; Bí thư, phó bí thư Đảng ủy, Chủ tịch, phó chủ tịch HĐND, UBND, UB MTTQVN 11 xã, thị trấn trong huyện.
Cuộc họp đã tiến hành bỏ phiếu tín nhiệm bầu bổ sung quy hoạch ủy viên Ban Thường vụ huyện ủy, nhiệm kỳ 2020 – 2025 đối với đ/c Võ Thành Huệ – HUV, Phó chủ tịch HĐND huyện Lắk. Kết quả, Đ/c Võ Thành Huệ đạt trên 75% số phiếu bầu tín nhiệm .
H Yur Je
- Đảng bộ Chính quyền Đảng viên và Nhân dân huyện Lắk tham dự trực tuyến Lễ truy điệu và Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Xã Krông Nô gặp mặt, tặng quà các gia đình Liệt sĩ, gia đình chính sách nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/2047- 27/7/2024)
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội đồng Nhân dân huyện Lắk bế mạc kỳ họp thứ tám khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026
- Khai mạc kỳ họp thứ Tám Hội đồng nhân dân huyện Lắk khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026