Ông Đào Quang Lượng – Chủ tịch Công đoàn cơ sở Cơ quan Chính quyền chủ trì cuộc họp.
Tại cuộc họp các đoàn viên công đoàn đã triển khai một số nội dung trọng tâm quý I trong năm 2020 như: tổ chức các hoạt động chào mừng kỷ niệm 110 năm, ngày Quốc tế phụ nữ 8/3; triển khai thực hiện việc đoàn viên công đoàn nữ mặc áo dài vào thứ hai hằng tuần; riêng trong tháng 3 đoàn viên công đoàn nữ sẽ thực hiện việc mặc áo dài liên tục từ ngày 2/3 đến ngày 9/3/2020, đây là hoạt động nhằm hưởng ứng lễ hội “Tuần lễ áo dài” do Liên đoàn Lao động tỉnh phối hợp với Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh phát động. Tại cuộc họp cũng đã tiến hành giới thiệu ông Đào Quang Lượng – chủ tịch công đoàn cơ sở Cơ quan Chính quyền vào BCH – Liên đoàn Lao động huyện khóa VIII, nhiệm kỳ 2017 – 2022.
H YUR JE
- Đảng bộ Chính quyền Đảng viên và Nhân dân huyện Lắk tham dự trực tuyến Lễ truy điệu và Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Xã Krông Nô gặp mặt, tặng quà các gia đình Liệt sĩ, gia đình chính sách nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/2047- 27/7/2024)
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội đồng Nhân dân huyện Lắk bế mạc kỳ họp thứ tám khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026
- Khai mạc kỳ họp thứ Tám Hội đồng nhân dân huyện Lắk khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026