Chiều ngày 10/3/2021, Huyện uỷ lắk tổ chức lễ công bố quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy đối với chức danh Phó Chánh Văn phòng Huyện uỷ Lắk. Tham dự buổi lễ có đ/c Đào Thị Thanh An – Phó bí thư Thường trực Huyện ủy; đ/c Nguyễn Quang Dũng – UV BTV, Trưởng Ban Tổ chức Huyện uỷ và các đồng chí đang công tác tại các Ban xây dựng đảng, Văn Phòng Huyện uỷ Lắk.
Tại buổi công bố đ/c Đào Thị Thanh An – Phó bí thư Thường trực Huyện uỷ đã trao Quyết định số 445 – QĐ/HU của Ban Thường vụ Huyện ủy đối việc tiếp nhận và bổ nhiệm đ/c Đào Quang Long – Phó bí thư Đảng uỷ, Chủ tịch UBND xã Nam Ka, huyện Lắk đến công tác tại Văn phòng Huyện uỷ và giữ chức vụ Phó Chánh Văn phòng Huyện uỷ, kể từ ngày 1/3/2021. Đ/c Đào Thị Thanh An cũng bày tỏ sự tin tưởng trên cương vị mới, đồng chí Đào Quang Long sẽ cùng tập thể cán bộ, lãnh đạo Văn phòng Huyện uỷ thực hiện tốt chức năng tham mưu giúp việc cho Thường trực, Ban Thường vụ Huyện ủy; tích cực phối hợp với các cơ quan tham mưu để thực hiện tốt các nhiệm vụ được giao.
Tại buổi lễ Đồng chí Đào Quang Long – Phó Chánh văn phòng huyện uỷ xin hứa sẽ đem hết khả năng, trí tuệ của bản thân hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
H Yur Je
- Đảng bộ Chính quyền Đảng viên và Nhân dân huyện Lắk tham dự trực tuyến Lễ truy điệu và Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Xã Krông Nô gặp mặt, tặng quà các gia đình Liệt sĩ, gia đình chính sách nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/2047- 27/7/2024)
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội đồng Nhân dân huyện Lắk bế mạc kỳ họp thứ tám khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026
- Khai mạc kỳ họp thứ Tám Hội đồng nhân dân huyện Lắk khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026