Buổi chiều cùng ngày đồng chí Bùi Trọng Nghĩa – Phó bí thư Thường trực Huyện ủy; đ/c H Xuân Bđáp – Phó Ban Tổ chức huyện uỷ đã về làm việc với BCH Đảng bộ xã Đắk Liêng.
Tại buổi làm việc đ/c Bùi Trọng Nghĩa đã trao quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy điều động, luân chuyển, chỉ định đ/c Nguyễn Trọng Trung – HUV, Chánh Văn phòng HĐND – UBND huyện tham gia Ban chấp hành, Ban thường vụ và giữ chức Bí thư Đảng ủy xã Đắk Liêng, nhiệm kỳ 2020 – 2025, kể từ ngày 5/8/2020. Đ/c Bùi Trọng Nghĩa – Phó bí thư huyện ủy cũng bày tỏ mong muốn tập thể BCH, BTV, cán bộ, đảng viên xã Đắk Liêng cùng với Đ/c Tân bí thư trong thời gian tới sẽ luôn đoàn kết hoàn thành tốt Nghị quyết đại hội Đảng bộ xã lần thứ VII đã đề ra.
Tại buổi lễ Đồng chí Nguyễn Trọng Trung – Tân bí thư Đảng ủy xã Đắk Liêng cũng xin hứa sẽ đem hết khả năng, trí tuệ của bản thân hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
H Yur Je
- Đảng bộ Chính quyền Đảng viên và Nhân dân huyện Lắk tham dự trực tuyến Lễ truy điệu và Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Xã Krông Nô gặp mặt, tặng quà các gia đình Liệt sĩ, gia đình chính sách nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7/2047- 27/7/2024)
- Lãnh đạo huyện thăm hỏi, tặng quà nhân ngày Thương binh Liệt sĩ 27/7
- Hội đồng Nhân dân huyện Lắk bế mạc kỳ họp thứ tám khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026
- Khai mạc kỳ họp thứ Tám Hội đồng nhân dân huyện Lắk khoá XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026